Diễn Đàn Vietnamese Trao Đổi Và Học Hỏi
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn Đàn Vietnamese Trao Đổi Và Học Hỏi

Trang ChínhPortalliGalleryTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

Karaoke 'bật mí' về bạn

Go down 
Tác giảThông điệp
bupbexinh230
Quản Lý
Quản Lý
bupbexinh230

Karaoke 'bật mí' về bạn Empty
Bài gửiTiêu đề: Karaoke 'bật mí' về bạn   Karaoke 'bật mí' về bạn Icon_minitimeThu Nov 29, 2007 11:27 am

Nếu bạn thích tụ tập karaoke cùng bạn bè thì có thể bài trắc nghiệm dưới đây sẽ nói lên phần nào cá tính của bạn.

Nhắm mắt lại hát: Tình cảm phong phú, tính cách khá ngay thẳng. Khi bạn muốn theo đuổi hay muốn đạt được một mục tiêu nào đó bạn sẽ luôn phấn đấu hết sức để đạt được mục đích của mình, bạn không cần quan tâm đến việc người ta nghĩ gì về bạn hay xem bạn là người như thế nào. Nhưng bạn không nên quá chìm đắm trong những cảm xúc của riêng mình mà quên hết mọi người xung quanh đấy nhé, vì có thể bạn sẽ mất những người bạn rất tốt ở xung quanh bạn mà bạn không hề để ý.

Bất kể hát bài gì cũng luôn tăng hết cỡ volume: Tính cách bạn hơi khép kín. Bạn cảm thấy im lặng đè nén chúng trong lòng hơn với việc bộc lộ tình cảm thật của mình. Vì luôn chất chứa quá nhiều nỗi niềm và áp lực nên bạn luôn tận dụng bất cứ cơ hội nào để giải tỏa căng thẳng cho chính mình (như việc hát thật to chẳng hạn). Đôi khi tính cách trầm lắng khó hiểu của bạn lại chính là một sức thu hút đối với người khác!

Luôn dùng động tác để diễn tả tâm tư tình cảm trong nội dung bài hát: Bạn năng nổ và nhiệt tình, bạn sống với những niềm yêy thích và đam mê của mình. Bạn không thích những khuôn mẫu được rập khuôn sẵn, bạn thích khám phá những điều mới lạ, những trạng thái tình cảm phong phú trong cuộc sống. Bạn rất nhạy cảm nhưng lại là người rất hay thay đổi, diêud đó khiến người khác nghĩ rằng bạn rất đa tình. Bạn sẽ thường xuyên cảm thấy rất bối rối và khó sử trước những cơn say nắng không mong đợi đấy!

Hai tay luôn nắm chặt micro: Bạn vẫn thường hay cảm thấy ngại ngùng, cảm thấy căng thẳng trước đám đông, cẩm thấy mình không có gì đặc biệt để thu hút sự chú ý của người khác? Bạn vẫn thường thấy mình rất cô độc? Hãy tự tin lên, xung quanh có rất nhiều người đang quan tâm đến bạn đấy! Karaoke 'bật mí' về bạn ChienThang
http://bupbexinh230.gettalk.net

Karaoke 'bật mí' về bạn
Trang 1 trong tổng số 1 trang