Diễn Đàn Vietnamese Trao Đổi Và Học Hỏi
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn Đàn Vietnamese Trao Đổi Và Học Hỏi

Trang ChínhPortalliGalleryTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

~...lifE...~

Go down 
Tác giảThông điệp
bupbexinh230
Quản Lý
Quản Lý
bupbexinh230

~...lifE...~ Empty
Bài gửiTiêu đề: ~...lifE...~   ~...lifE...~ Icon_minitimeMon Dec 17, 2007 12:08 pm

...Còn nhớ...có 1 ai đó đã nói với tôi như thế này....

...Cuộc sống như 1 món đồ vật , wan trọng là mình sẽ cầm món đồ vật ấy như thế nào để nó không bị rơi , bị nứt....Cũng giống như ly nước này , có nhiều cách để cầm đc nó.. người thì thích cầm đáy ly , cũng có người cầm thân ly , miệng ly , nhưng mục đích cuối cùng vẫn là uống đc ly nước đó....

~...lifE...~ Ly

....Cũng như thế , trong cái cuộc sống bao la và rộng lớn này , mỗi người đều chọn cho mình 1 cách sống và sở thích riêng ! Thật khó để nói , bạn fải sống như cách của tôi...fải làm những jì tôi thích ! Sống trong xã hội này , cũng giống như đang sống trong 1 tập thể...từng người từng tính cách và suy nghĩ khác nhau , có thể tôi và bạn...2 con người ko cùng 1 suy nghĩ giống nhau...có những lý do riêng để bảo vệ cho lập trường of mình .....Tôi tôn trọng điều đó....

~...lifE...~ 819186182_d70c0f4c87_m-1

Tương lai luôn là một điều ji đó bí ẩn...nó là một ẩn số mà tôi...bạn...ko ai biết cả...bước trên cùng một con đường nhưng bạn khác tôi...tôi khác mọi người...đừng sợ điều đó...hãy nên nhớ " khác biệt chính là tồn tại.."Nếu bạn rơi nước mắt vì cảm thấy mình lạc lõng...cảm thấy mình cô đơn...bạn nhầm...trong cuộc sống ko cho phép bạn như thế...

Nhưng...tất nhiên...cuộc sống mà...có những lúc bạn buồn

~...lifE...~ 3a4e

cô đơn

~...lifE...~ Thz56546034

....và tuyệt vọng

~...lifE...~ A0f6

Băn khoăn...Bạn tự hỏi mình là ai trong cái tế giới này

~...lifE...~ 26ff

Bạn mong ước điều gì?~...lifE...~ Huh

...Một cái ôm ấm áp

~...lifE...~ Nhoclovehim

1 nụ hôn ~...lifE...~ Huh

~...lifE...~ Dde2

...hay đơn giản là một cái nắm tay nhẹ nhàng ......

~...lifE...~ Dbdc-1

Trên con đường mình đi trong cuộc sống , đâu fải điều jì đến cũng đúng như mong đợi của mình , lúc nào cũng chỉ có tiếng cười mà chẳng có 1 giọt nứơc mắt ! Có những điều mình nhìn bề ngoài là thế nhưng thực chất bên trong nó lại là cả 1 Thế Gíơi khác...1 TG mà mình không thể nào đoán trước hết được.....

Tương lai luôn là một ẩn số...tại sao ban ko luôn nghĩ " Yêu thương cho đi rồi sẽ nhận lại, có thể từ một người khác, vào một thời điểm khác, vấn đề còn lại chỉ là thời gian. Vậy cứ tin rằng: Đến một lúc nào đó..."

~...lifE...~ 002746_1325073015_kybierir

...Con người chẳng ai là hoàn hảo , dù có mạnh mẽ đến đâu....trong đời cũng fải 1 lần vấp ngã ! Quan trọng là mình có biết đứng dậy hay ko ?! Sẽ không phải là quá muộn để mình tự nhận ra và đứng lên.....

~...lifE...~ 86e0
http://bupbexinh230.gettalk.net

~...lifE...~
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» ...Yr Life...