Diễn Đàn Vietnamese Trao Đổi Và Học Hỏi
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn Đàn Vietnamese Trao Đổi Và Học Hỏi

Trang ChínhPortalliGalleryTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

Mũ bảo hiểm & bạn

Go down 
Tác giảThông điệp
bupbexinh230
Quản Lý
Quản Lý
bupbexinh230

Mũ bảo hiểm & bạn Empty
Bài gửiTiêu đề: Mũ bảo hiểm & bạn   Mũ bảo hiểm & bạn Icon_minitimeFri Dec 28, 2007 11:19 am

<table cellSpacing=2 cellPadding=2 width=1 align=left border=0><tr><td>Mũ bảo hiểm & bạn Mubaohiem-nd</TD></TR></TABLE>
Hãy mô tả “ngoại hình” chiếc mũ bảo hiểm, tớ sẽ “xì” cho biết tính cách của bạn...

* Mũ bảo hiểm “màu mè như con tắc kè”

Bạn vui tính, cởi mở và có nhiều bạn bè. Nơi nào có bạn, nơi đó chắc chắn rất “ồn ào”. Trong chuyện “tình củm”, bạn không ngại là người “tỉnh tò” trước. Sự tự tin giúp bạn lấy điểm với “phe kia”, nhưng đôi khi cũng khiến người ta ... “khớp”. Ngoài ra, bạn còn là chỗ dựa đáng tin cậy, nên hễ có chuyện gì “trục trặc” là mọi người lại “réo” bạn. Tuy nhiên, bạn có một điểm yếu là hay vui vẻ quá đà, không đúng lúc, khiến những người không hiểu cảm thấy “dị ứng”.

* Mũ bảo hiểm phong cách “bé bi”

Bạn tốt bụng và ít khi giận dỗi ai. Mọi người rất cảm động khi thấy bạn sẵn sàng hi sinh ngày vui của mình để dành thời gian chăm sóc bạn thân bị ốm, hoặc vui vẻ tặng hết số tiền mình đang có cho một cụ bà ăn xin. Trong lĩnh vực “ấy ơi!”, bạn cực kì “rồ - men - tịt”, luôn biết cách tạo ra những điều bất ngờ thú vị cho “người ấy”. Nhưng bạn có điểm hạn chế là dễ bị “lung lay” trước dư luận xung quanh.

* Mũ bảo hiểm “hầm hố”

Bạn là người phóng khoáng, có cá tính, luôn đưa ra những quyết định đúng lúc. Sáng kiến của bạn được nhiều người ngưỡng mộ bởi tính khả thi. Với bạn, không có việc gì là không thể thực hiện được; chỉ cần cho bạn thời gian, mọi thứ sẽ đâu vào đấy. Về “tình củm”, bạn suy nghĩ chín chắn và chọn “đối tượng” khá kĩ. Điểm yếu của bạn là thỉnh thoảng không kiềm chế được những cơn “bốc hỏa”.

Mũ bảo hiểm & bạn Mubaohiem2* Mũ bảo hiểm “hổng có gì”

”Thông minh vốn sẵn tính trời” là đặc điểm dễ nhận thấy ở bạn. Bạn có nhiều ước mơ, hoài bão lớn và biết cách biến những điều đó thành hiện thực. Với tình yêu, bạn khá nguyên tắc, đôi khi cứng nhắc. Trong mắt bạn bè, bạn là idol về tầm hiểu biết “hơi bị siêu” của mình. Điểm hạn chế duy nhất của bạn là hơi bảo thủ.

* Mũ bảo hiểm “ịn” hình của chính bạn

Luôn tự tin và sẵn sàng đón nhận mọi thử thách, bạn thuộc týp “bản lĩnh đầy mình”. Bạn cũng biết cách tạo năng lượng, niềm vui cho bản thân. Mỗi khi có chuyện buồn vui, bạn ít khi “xả” với người khác mà thích viết nhật kí hơn. Về tình cảm, bạn luôn tôn trọng ý kiến của “người ấy”. Tuy nhiên, bạn cần tiết chế sự tự tin của mình ở những tình huống thích hợp, kẻo có người không hiểu lại cho rằng bạn “chảnh” đấy.

* Mũ bảo hiểm trang trí toàn đề - can
Bạn luôn thích cái mới, không bao giờ chấp nhận giậm chân tại chỗ. Khi học tập, bạn không thích đi theo “lối mòn” mà muốn tạo “điểm nhấn” riêng bằng khả năng sáng tạo. Trong tình yêu, bạn là người chung thủy. Chỉ có một “điểm trừ” là bạn hơi cả tin mà thôi
http://bupbexinh230.gettalk.net

Mũ bảo hiểm & bạn
Trang 1 trong tổng số 1 trang