Diễn Đàn Vietnamese Trao Đổi Và Học Hỏi
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn Đàn Vietnamese Trao Đổi Và Học Hỏi

Trang ChínhPortalliGalleryTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

Thời Gian Ơi ...Xin Đừng Trôi

Go down 
Tác giảThông điệp
bupbexinh230
Quản Lý
Quản Lý
bupbexinh230

Thời Gian Ơi ...Xin Đừng Trôi Empty
Bài gửiTiêu đề: Thời Gian Ơi ...Xin Đừng Trôi   Thời Gian Ơi ...Xin Đừng Trôi Icon_minitimeSun Mar 23, 2008 4:29 pm

Anh Yêu,Anh biết không ?Em không muốn nói rằng em yêu anh rất nhiều ,nhưng cũng đã có gì đó thoáng hiện trong ánh mắt .Anh có nhận ra chăng ?Hay chẳng qua cũng chỉ là những thoáng chốc em chợt thấy yêu anh & chẳng muốn xa rời ,rồi khoảng khắc ấy trôi qua & em lại trở về với mình,cô đơn ,lạnh lẽo & không hình dung được đâu là tình yêu ?Em đã thấy nụ cười & sự âu yếm ,trìu mến trong ánh mắt anh ,cái mà dường như đã bao lâu em không trao và nhận .Cảm ơn anh cho tất cả ,cảm ơn anh vì 1 cuối tuần tuyệt vời anh đã bên em ,trìu mến,quan tâm & khích lệ .Anh đã làm em vui nhưng cũng không khỏi buồn ,hơn 1 năm ,thời gian dài như vậy ,nhưng em đã không tốt với anh anh cũng lo lắng cho em nhỉ ?Em không muốn vậy ,bởi quen với sự bất cần của anh ,với anh có hay không có em không có ý nghĩa gì hết & chính em cũng vậy ,có hay không có anh ...chỉ là khoảng khắc ...nó đến hay đi với em cũng không quan trọng .Em biết giờ này em thương anh rất nhiều nhưng ngày mai ,khi cái tôi trở lại ,khi em lại ...như mọi ngày thì tình cảm có như thế nữa không ?& anh có còn nhìn em với 1 nồng nhiệt vậy không ?Không có gì có thể nói trước ...em & anh sẽ lại thay đổi đến mức nào .Cả 2 đều phủ 1 sự lạnh hạt ,bất cần hay bởi cả không buồn & chán nản ,không bao giờ cả ,bởi em cần anh ,cần anh củng cố tinh thần cho em .Em đã làm anh vui ,em đã làm anh cười ,2 ngày trong hạnh phúc và ngày mai sẽ hết .Em không hiểu chính mình ,cũng như không hiểu anh & anh cũng chẳng thể hiểu em ,đó là những khoảng khắc ,đến rồi đi không bao giờ trở lại .Nhưng em tin những lời thì thầm cũng anh ,bởi anh không phải người nói cho hay mà không là sự thật ,anh không biết nói văn vẻ để làm vừa lòng người khác ,thực sự em tin điều đó .Không 1 lời yêu nhưng anh muốn em không yêu ai khác ,chỉ 1 lần ghen và lo cho em rất nhiều ,đó không phải sự yếu đuối của anh mà là đòn roi đánh vào tâm hồn em ,bởi em không xứng đáng ,tình yêu đã cạn ,tâm hồn đã khô khan ,em không có sự hồn nhiên ,vui vẻ và nồng nhiệt như vẫn thể hiện .Nếu mai mốt xa nhau anh có buồn không ?Anh đã nói có nhưng có là sự thật ?Nếu thật thì anh sẽ buồn trong bao lâu ? 1 tuần ,2 tuần hay 1tháng ?Còn em có buồn không ?Em thật sự không biết .Em muốn anh là bến đỗ nhưng nếu thật sự chia tay có lẽ em cũng sẽ không buồn
http://bupbexinh230.gettalk.net

Thời Gian Ơi ...Xin Đừng Trôi
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» vài quán có không gian lãng mạn ở sài thành
» Hãy dành thời gian