Diễn Đàn Vietnamese Trao Đổi Và Học Hỏi
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn Đàn Vietnamese Trao Đổi Và Học Hỏi

Trang ChínhPortalliGalleryTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

cách phục vụ beefsteak của quán HOẢ DIỆM SƠN

Go down 
Tác giảThông điệp
bupbexinh230
Quản Lý
Quản Lý
bupbexinh230

cách phục vụ beefsteak của quán HOẢ DIỆM SƠN Empty
Bài gửiTiêu đề: cách phục vụ beefsteak của quán HOẢ DIỆM SƠN   cách phục vụ beefsteak của quán HOẢ DIỆM SƠN Icon_minitimeMon Oct 29, 2007 4:34 pm

Có ai ăn beefsteak ở quán Hoả Diệm Sơn trên đường Võ Văn Tần và cảm thấy bức xúc về cách phục vụ cuả quán chưa? Mình hôm nay có đến ăn ở đó và cảm thấy rất bực mình. Vào quán thì nhân viên phục vụ không thèm dọn bàn. Đến lúc dọn đồ ăn ra thì thiếu, gọi hỏi rất nhiều lần thì đều trả lời là chờ, hoặc làm lơ. Khi mình bày tỏ thái độ phản đối thì nhân viên ở đó hành động một cách cực kỳ tệ hại: đặt món mình gọi cho người khách ngồi cùng bàn với mình, trong lúc trước đó trả lời với mình là không kịp làm (người cùng bàn với mình vào sau mình, gọi món sau mình). Cuối cùng đến lúc tính tiền, mình hỏi người phụ trách để phàn nàn thì nhân viên ở đó nói không có người phụ trách, ở đó chỉ có sinh viên đi làm ngoaì giờ thôi.
Các bạn có tin chuyện như vậy không? Có ai gặp cảnh giống như mình chưa, cùng trao đổi nhé
http://bupbexinh230.gettalk.net

cách phục vụ beefsteak của quán HOẢ DIỆM SƠN
Trang 1 trong tổng số 1 trang